Rhestr Bostio

Pwyllgor Craffu Adolygu Polisi a Chraffu Perfformiad

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd David Walker, Gwansanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920872020, , dwalker@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Rodney Berman OBE, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286, Neuadd y Sir, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975612, Rodney.Berman@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Bernie Bowen-Thomson, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, 07779 975608, Bernie.Bowen-Thomson@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Jane Henshaw, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975527, Jane.Henshaw@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Ashley Lister, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanda Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, , Ash.Lister@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Norma Mackie, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975605, Norma.Mackie@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Rod McKerlich, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, Cf10 4UW, 029 20872020, 07792 227164, RMckerlich@cardiff.gov.uk