Manylion cyswllt

Is-bwyllgor Diogelu'r Cyhoedd

Cynghorydd Norma Mackie (Cadeirydd)

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975605

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norma Mackie fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norma Mackie fel ffeil CSV

Norma.Mackie@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Abdul Sattar (Dirprwy Gadeirydd)

Gwansanaethau i Aelodau
Ystaffell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440554

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Abdul Sattar fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Abdul Sattar fel ffeil CSV

Abdul.Sattar@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Asghar Ali

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975429

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Asghar Ali fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Asghar Ali fel ffeil CSV

Asghar.Ali@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Dilwar Ali

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07734 880397

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dilwar Ali fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dilwar Ali fel ffeil CSV

Dilwar.Ali@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Bob Derbyshire

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07805 788852

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bob Derbyshire fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bob Derbyshire fel ffeil CSV

Bob.Derbyshire@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Susan Goddard

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdyff
CF10 4UW

02920 872020
07811 246858

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel ffeil CSV

sgoddard@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Frank Jacobsen

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975520

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Frank Jacobsen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Frank Jacobsen fel ffeil CSV

Frank.Jacobsen@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd John Lancaster

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975500

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Lancaster fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Lancaster fel ffeil CSV

John.Lancaster@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Adrian Robson

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07973 145116

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Adrian Robson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Adrian Robson fel ffeil CSV

ARobson@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Ashley Wood

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975439

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Wood fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Wood fel ffeil CSV

Ashley.Wood@caerdydd.gov.uk