Manylion cyswllt

Cyngor WLGA

Cynghorydd Peter Bradbury

Cabinet Office
Ystafell 512, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872501
07973 179577

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Bradbury fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Bradbury fel ffeil CSV

Peter.Bradbury@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Susan Elsmore

Swyddfa'r Cabinet
Ystafell 512 - 514, Neuadd y Sir
Glanfa'r Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 871741
07583 061548

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Elsmore fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Elsmore fel ffeil CSV

susan.elsmore@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Russell Goodway

Swyddfa'r Cabinet
Ystafell 512 - 514, Neuadd y Sir
Glanfa'r Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872631
07962 251439

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel ffeil CSV

r.v.goodway@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Sarah Merry

Swyddfa’r Cabinet
Neuadd Y Sir
Atlantic Wharf
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872501
07779 975583

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sarah Merry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sarah Merry fel ffeil CSV

Sarah.Merry@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Michael Michael

Swyddfa’r Cabinet
Room 512, County Hall
Atlantic Wharf
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872479
07891 562352

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Michael Michael fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Michael Michael fel ffeil CSV

michael.michael@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Huw Thomas

Swyddfa arweinwyr
Ystafell 525
Neuadd y Sir
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872500
07581 163203

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Huw Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Huw Thomas fel ffeil CSV

Leader@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Lynda Thorne

CabinetOffice
Ystafell 512 Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07811 246980

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lynda Thorne fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lynda Thorne fel ffeil CSV

Lynda.Thorne@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Chris Weaver

Swyddfa’r Cabinet
Room 512, County Hall
Atlantic Wharf
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872631
07811 247016

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Weaver fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Weaver fel ffeil CSV

Christopher.Weaver@caerdydd.gov.uk