Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu Gwasanaethau Oedolion a Chymunedol

Cynghorydd Shaun Jenkins (Cadeirydd)

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
Cf10 4UW

02920 872020
07976 440524

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Shaun Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Shaun Jenkins fel ffeil CSV

Shaun.Jenkins@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Ali Ahmed

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07968 165138

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ali Ahmed fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ali Ahmed fel ffeil CSV

Ali.Ahmed@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Joseph Carter

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440380

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joseph Carter fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joseph Carter fel ffeil CSV

JCarter@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Saeed Ebrahim

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Saeed Ebrahim fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Saeed Ebrahim fel ffeil CSV

Saeed.N.Ebrahim@cardiff.gov.uk

Councillor Andrea Gibson

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07970 168054

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Andrea Gibson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Councillor Andrea Gibson fel ffeil CSV

Andrea.Gibson@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Susan Goddard

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdyff
CF10 4UW

02920 872020
07811 246858

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel ffeil CSV

sgoddard@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Philippa Hill-John

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07971 622196

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Philippa Hill-John fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Philippa Hill-John fel ffeil CSV

Philippa.Hill-John@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Sue Lent

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07790 962764

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sue Lent fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sue Lent fel ffeil CSV

Sue.Lent@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Mary McGarry

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07714 275915

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mary McGarry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mary McGarry fel ffeil CSV

Mary.McGarry@cardiff.gov.uk