Manylion cyswllt

Pwyllgor Archwilio

David Hugh Thomas (Cadeirydd)

(Ni roddir cyfeiriad)

Gavin McArthur

(Ni roddir cyfeiriad)

David Price

(Ni roddir cyfeiriad)

Cynghorydd Jayne Cowan

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07970 013332

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jayne Cowan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jayne Cowan fel ffeil CSV

jcowan@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Stephen Cunnah

Gwasanaethau Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975604

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stephen Cunnah fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Stephen Cunnah fel ffeil CSV

StephenCunnah@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Russell Goodway

Swyddfa'r Cabinet
Ystafell 512 - 514, Neuadd y Sir
Glanfa'r Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872631
07962 251439

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel ffeil CSV

r.v.goodway@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Nigel Howells

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd u Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440227

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nigel Howells fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nigel Howells fel ffeil CSV

nhowells@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Elaine Simmons

(Ni roddir cyfeiriad)

02920 872020
07757 082410

Elaine.Simmons@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Kanaya Singh

Gwansanaethau i Aeldau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440516

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kanaya Singh fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kanaya Singh fel ffeil CSV

Kanaya.Singh@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Joel Williams

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joel Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joel Williams fel ffeil CSV

Joel.Williams@caerdydd.gov.uk