Manylion cyswllt

Pwyllgor y Cyfansoddiad

Cynghorydd Russell Goodway (Cadeirydd)

Swyddfa'r Cabinet
Ystafell 512 - 514, Neuadd y Sir
Glanfa'r Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872631
07962 251439

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel ffeil CSV

r.v.goodway@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Rodney Berman OBE

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286
Neuadd y Sir
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975612

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rodney Berman OBE fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rodney Berman OBE fel ffeil CSV

Rodney.Berman@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Jennifer Burke-Davies

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07891 663855

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jennifer Burke-Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jennifer Burke-Davies fel ffeil CSV

Jennifer.Burke-Davies@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Joseph Carter

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440380

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joseph Carter fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joseph Carter fel ffeil CSV

JCarter@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Keith Jones

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Jones fel ffeil CSV

Keith.Jones@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Susan Goddard

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdyff
CF10 4UW

02920 872020
07811 246858

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel ffeil CSV

sgoddard@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Mike Jones-Pritchard

Gwasanaethau i Aelodau
Room 286, County Hall
Atlantic Warf
Cardiff
CF10 4UW

07779 975572

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel ffeil CSV

Michael.JonesPritchard@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Ashley Lister

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanda Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Lister fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Lister fel ffeil CSV

Ash.Lister@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Kathryn Kelloway

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanda Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07970 842312

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kathryn Kelloway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kathryn Kelloway fel ffeil CSV

Kathryn.Kelloway@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Rod McKerlich

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
Cf10 4UW

029 20872020
07792 227164

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod McKerlich fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod McKerlich fel ffeil CSV

RMckerlich@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Keith Parry

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975419

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Parry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Parry fel ffeil CSV

Keith.Parry@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Peter Wong

Gwansamaeth i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07779 975639

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Wong fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Wong fel ffeil CSV

Peter.Wong@caerdydd.gov.uk