Manylion cyswllt

Pwyllgor Cynllunio

Cynghorydd Keith Jones (Cadeirydd)

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Jones fel ffeil CSV

Keith.Jones@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Chris Lay (Dirprwy Gadeirydd)

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975559

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel ffeil CSV

Christopher.Lay@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Ali Ahmed

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07968 165138

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ali Ahmed fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ali Ahmed fel ffeil CSV

Ali.Ahmed@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Asghar Ali

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975429

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Asghar Ali fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Asghar Ali fel ffeil CSV

Asghar.Ali@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Sean Driscoll

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanda Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440585

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sean Driscoll fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sean Driscoll fel ffeil CSV

Sean.Driscoll@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Susan Goddard

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdyff
CF10 4UW

02920 872020
07811 246858

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel ffeil CSV

sgoddard@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Iona Gordon

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Nueadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerydydd
CF10 4UW

02920 872020
07811 246939

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Iona Gordon fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Iona Gordon fel ffeil CSV

Iona.Gordon@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Lyn Hudson

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanda Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920872020
07900 167933

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lyn Hudson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lyn Hudson fel ffeil CSV

lhudson@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Frank Jacobsen

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975520

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Frank Jacobsen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Frank Jacobsen fel ffeil CSV

Frank.Jacobsen@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Mike Jones-Pritchard

Gwasanaethau i Aelodau
Room 286, County Hall
Atlantic Warf
Cardiff
CF10 4UW

07779 975572

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel ffeil CSV

Michael.JonesPritchard@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Keith Parry

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975419

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Parry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Parry fel ffeil CSV

Keith.Parry@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Abdul Sattar

Gwansanaethau i Aelodau
Ystaffell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440554

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Abdul Sattar fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Abdul Sattar fel ffeil CSV

Abdul.Sattar@cardiff.gov.uk