Rhestr Bostio

Pwyllgor Apeliadau’r Cyngor

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd Chris Lay, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975559, Christopher.Lay@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Joe Boyle, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920872020, , joe.boyle@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Saeed Ebrahim, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, , Saeed.N.Ebrahim@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Susan Goddard, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdyff, CF10 4UW, 02920 872020, 07811 246858, sgoddard@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Gavin Hill-John, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07813990897, gavin.hill-john@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Owen Jones, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975387, Owen.Jones@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Sue Lent, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, 07790 962764, Sue.Lent@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Mike Phillips, Gwasaneathau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975471, Michael.J.Phillips@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Joel Williams, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, , Joel.Williams@caerdydd.gov.uk