Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu Adolygu Polisi a Chraffu Perfformiad

Cynghorydd David Walker (Cadeirydd)

Gwansanaethau i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Walker fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Walker fel ffeil CSV

dwalker@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Rodney Berman OBE

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286
Neuadd y Sir
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975612

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rodney Berman OBE fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rodney Berman OBE fel ffeil CSV

Rodney.Berman@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Bernie Bowen-Thomson

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07779 975608

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bernie Bowen-Thomson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bernie Bowen-Thomson fel ffeil CSV

Bernie.Bowen-Thomson@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Jane Henshaw

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975527

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Henshaw fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Henshaw fel ffeil CSV

Jane.Henshaw@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Ashley Lister

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanda Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Lister fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Lister fel ffeil CSV

Ash.Lister@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Norma Mackie

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975605

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norma Mackie fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Norma Mackie fel ffeil CSV

Norma.Mackie@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Rod McKerlich

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
Cf10 4UW

029 20872020
07792 227164

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod McKerlich fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Rod McKerlich fel ffeil CSV

RMckerlich@cardiff.gov.uk