Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu Amgylcheddol

Cynghorydd Ramesh Patel (Cadeirydd)

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07850 874890

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ramesh Patel fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ramesh Patel fel ffeil CSV

rapatel@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Joe Boyle

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920872020
07811 247028

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joe Boyle fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joe Boyle fel ffeil CSV

joeboyle@wordandtext.co.uk

Cynghorydd Bob Derbyshire

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07805 788852

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bob Derbyshire fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bob Derbyshire fel ffeil CSV

Bob.Derbyshire@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Owen Jones

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975387

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Owen Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Owen Jones fel ffeil CSV

Owen.Jones@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd John Lancaster

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975500

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Lancaster fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd John Lancaster fel ffeil CSV

John.Lancaster@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Jacqueline Parry

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920872020
07815 001625

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jacqueline Parry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jacqueline Parry fel ffeil CSV

JackieParry@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Oliver Owen

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440388

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Oliver Owen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Oliver Owen fel ffeil CSV

Oliver.Owen@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Peter Wong

Gwansamaeth i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07779 975639

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Wong fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Wong fel ffeil CSV

Peter.Wong@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Ashley Wood

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975439

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Wood fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ashley Wood fel ffeil CSV

Ashley.Wood@caerdydd.gov.uk