Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu’r Economi a Diwylliant

Cynghorydd Nigel Howells (Cadeirydd)

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd u Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440227

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nigel Howells fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nigel Howells fel ffeil CSV

nhowells@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Jane Henshaw

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975527

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Henshaw fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jane Henshaw fel ffeil CSV

Jane.Henshaw@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Iona Gordon

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Nueadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerydydd
CF10 4UW

02920 872020
07811 246939

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Iona Gordon fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Iona Gordon fel ffeil CSV

Iona.Gordon@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Gavin Hill-John

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07813990897

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gavin Hill-John fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gavin Hill-John fel ffeil CSV

gavin.hill-john@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Chris Lay

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975559

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel ffeil CSV

Christopher.Lay@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Thomas Parkhill

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440587

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Thomas Parkhill fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Thomas Parkhill fel ffeil CSV

Tom.Parkhill@aerdydd.gov.uk

Cynghorydd Adrian Robson

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07973 145116

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Adrian Robson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Adrian Robson fel ffeil CSV

ARobson@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Abdul Sattar

Gwansanaethau i Aelodau
Ystaffell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440554

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Abdul Sattar fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Abdul Sattar fel ffeil CSV

Abdul.Sattar@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Ed Stubbs

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa y Sir
Caerdydd
CF10 4UW

029 2087 2020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ed Stubbs fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Ed Stubbs fel ffeil CSV

Ed.Stubbs@caerdydd.gov.uk