Manylion cyswllt

Pwyllgor Apeliadau’r Cyngor

Cynghorydd Saeed Ebrahim

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Saeed Ebrahim fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Saeed Ebrahim fel ffeil CSV

Saeed.N.Ebrahim@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Susan Goddard

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdyff
CF10 4UW

02920 872020
07811 246858

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel ffeil CSV

sgoddard@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Gavin Hill-John

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07974 260986

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gavin Hill-John fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Gavin Hill-John fel ffeil CSV

gavin.hill-john@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Owen Jones

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975387

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Owen Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Owen Jones fel ffeil CSV

Owen.Jones@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Chris Lay

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975559

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel ffeil CSV

Christopher.Lay@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Sue Lent

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07790 962764

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sue Lent fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Sue Lent fel ffeil CSV

Sue.Lent@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Mike Phillips

Gwasaneathau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975471

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Phillips fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Phillips fel ffeil CSV

Michael.J.Phillips@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Joel Williams

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joel Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joel Williams fel ffeil CSV

Joel.Williams@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Nigel Howells

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd u Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07976 440227

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nigel Howells fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Nigel Howells fel ffeil CSV

nhowells@cardiff.gov.uk