Manylion cyswllt

Pwyllgor Amodau Cyflogaeth

Cynghorydd Chris Weaver (Cadeirydd)

Swyddfa’r Cabinet
Room 512, County Hall
Atlantic Wharf
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872631
07811 247016

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Weaver fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Weaver fel ffeil CSV

Christopher.Weaver@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Bernie Bowen-Thomson

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07779 975608

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bernie Bowen-Thomson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bernie Bowen-Thomson fel ffeil CSV

Bernie.Bowen-Thomson@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Joe Boyle

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920872020
07811 247028

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joe Boyle fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Joe Boyle fel ffeil CSV

Joe.Boyle@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Lee Bridgeman

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa y Sir
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lee Bridgeman fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Lee Bridgeman fel ffeil CSV

Lee.E.Bridgeman@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Bob Derbyshire

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07805 788852

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bob Derbyshire fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Bob Derbyshire fel ffeil CSV

Bob.Derbyshire@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Mike Jones-Pritchard

Gwasanaethau i Aelodau
Room 286, County Hall
Atlantic Warf
Cardiff
CF10 4UW

07779 975572

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel ffeil CSV

Michael.JonesPritchard@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Heather Joyce

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd Y Sir
Glanfa Iwerydd
CAERDYDD
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Heather Joyce fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Heather Joyce fel ffeil CSV

HJoyce@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd David Walker

Gwansanaethau i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Walker fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd David Walker fel ffeil CSV

dwalker@caerdydd.gov.uk