Manylion cyswllt

Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd

Cynghorydd Mike Jones-Pritchard (Cadeirydd)

Gwasanaethau i Aelodau
Room 286, County Hall
Atlantic Warf
Cardiff
CF10 4UW

07974 825252

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mike Jones-Pritchard fel ffeil CSV

Michael.JonesPritchard@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Jennifer Burke-Davies

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07891 663855

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jennifer Burke-Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Jennifer Burke-Davies fel ffeil CSV

Jennifer.Burke-Davies@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Fenella Bowden

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Fenella Bowden fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Fenella Bowden fel ffeil CSV

fbowden@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Susan Goddard

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdyff
CF10 4UW

02920 872020
07811 246858

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Susan Goddard fel ffeil CSV

sgoddard@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Russell Goodway

Swyddfa'r Cabinet
Ystafell 512 - 514, Neuadd y Sir
Glanfa'r Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872631
07962 251439

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Russell Goodway fel ffeil CSV

r.v.goodway@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Kathryn Kelloway

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanda Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07970 842312

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kathryn Kelloway fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Kathryn Kelloway fel ffeil CSV

Kathryn.Kelloway@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Chris Lay

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa Iwerydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975559

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Chris Lay fel ffeil CSV

Christopher.Lay@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Dan Naughton

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975441

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dan Naughton fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Dan Naughton fel ffeil CSV

Daniel.Naughton@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Keith Parry

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975419

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Parry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Keith Parry fel ffeil CSV

Keith.Parry@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Mia Rees

Gwasanaethau Aelodau
Room 286, County Hall
Atlantic Wharf
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07814808286

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mia Rees fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Mia Rees fel ffeil CSV

mia.rees@cardiff.gov.uk

Cynghorydd Emma Sandrey

Gwasanaethau i Aelodau
Ystafell 286, Neuadd y Sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

07779 975576

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Emma Sandrey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Emma Sandrey fel ffeil CSV

Emma.Sandrey@caerdydd.gov.uk

Cynghorydd Peter Wong

Gwansamaeth i Aelodau
Ystafell 286 Neuadd y sir
Glanfa I werydd
Caerdydd
CF10 4UW

02920 872020
07779 975639

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Wong fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cynghorydd Peter Wong fel ffeil CSV

Peter.Wong@caerdydd.gov.uk