Rhestr Bostio

Is-bwyllgor Diogelu'r Cyhoedd

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd Norma Mackie, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975605, Norma.Mackie@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Abdul Sattar, Gwansanaethau i Aelodau, Ystaffell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07976 440554, Abdul.Sattar@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Asghar Ali, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975429, Asghar.Ali@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Dilwar Ali, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07734 880397, Dilwar.Ali@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Bob Derbyshire, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07805 788852, Bob.Derbyshire@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Susan Goddard, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdyff, CF10 4UW, 02920 872020, 07811 246858, sgoddard@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Frank Jacobsen, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975520, Frank.Jacobsen@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd John Lancaster, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975500, John.Lancaster@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Adrian Robson, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07973 145116, ARobson@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Ashley Wood, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975439, Ashley.Wood@caerdydd.gov.uk