Rhestr Bostio

Cabinet

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd Huw Thomas, Swyddfa arweinwyr, Ystafell 525, Neuadd y Sir, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872500, 07581 163203, Leader@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Sarah Merry, Swyddfa’r Cabinet, Neuadd Y Sir, Atlantic Wharf, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872501, 07779 975583, Sarah.Merry@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Peter Bradbury, Cabinet Office, Ystafell 512 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872501, 07973 179577, Peter.Bradbury@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Susan Elsmore, Swyddfa'r Cabinet, Ystafell 512 - 514 Neuadd y Sir, Glanfa'r Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 871741, 07583 061548, susan.elsmore@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Russell Goodway, Swyddfa'r Cabinet, Ystafell 512 - 514 Neuadd y Sir, Glanfa'r Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872631, 07962 251439, r.v.goodway@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Graham Hinchey, Swyddfa’r Cabinet, Room 512 County Hall, Atlantic Wharf, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872420, 07583 721025, Graham.Hinchey@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Michael Michael, Swyddfa’r Cabinet, Room 512 County Hall, Atlantic Wharf, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872479, 07891 562352, michael.michael@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Lynda Thorne, CabinetOffice, Ystafell 512 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07811 246980, Lynda.Thorne@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Chris Weaver, Swyddfa’r Cabinet, Room 512 County Hall, Atlantic Wharf, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872631, 07811 247016, Christopher.Weaver@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Caro Wild, Swyddfa'r Cabinet, Ystafell 512 Neuaff y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872631, 07801 194591, caro.wild@caerdydd.gov.uk