Rhestr Bostio

Pwyllgor Craffu Amgylcheddol

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd Ramesh Patel, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07850 874890, rapatel@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Bob Derbyshire, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07805 788852, Bob.Derbyshire@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Owen Jones, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975387, Owen.Jones@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd John Lancaster, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975500, John.Lancaster@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Jacqueline Parry, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920872020, 07815 001625, JackieParry@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Thomas Parkhill, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07976 440587, Tom.Parkhill@aerdydd.gov.uk
Cynghorydd Oliver Owen, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07976 440388, Oliver.Owen@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Emma Sandrey, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975576, Emma.Sandrey@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Peter Wong, Gwansamaeth i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, 07779 975639, Peter.Wong@caerdydd.gov.uk