Rhestr Bostio

Pwyllgor Cynllunio

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cynghorydd Keith Jones, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, , Keith.Jones@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Ed Stubbs, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa y Sir, Caerdydd, CF10 4UW, 029 2087 2020, , Ed.Stubbs@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Ali Ahmed, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, 07968 165138, Ali.Ahmed@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Asghar Ali, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975429, Asghar.Ali@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Sean Driscoll, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanda Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, , Sean.Driscoll@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Iona Gordon, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Nueadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerydydd, CF10 4UW, 02920 872020, 07811 246939, Iona.Gordon@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Lyn Hudson, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanda Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920872020, 07900 167933, lhudson@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Frank Jacobsen, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa Iwerydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975520, Frank.Jacobsen@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Mike Jones-Pritchard, Gwasanaethau i Aelodau, Room 286 County Hall, Atlantic Warf, Cardiff, CF10 4UW, , 07974 825252, Michael.JonesPritchard@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Keith Parry, Gwasanaethau i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07779 975419, Keith.Parry@caerdydd.gov.uk
Cynghorydd Abdul Sattar, Gwansanaethau i Aelodau, Ystaffell 286 Neuadd y Sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, , 07976 440554, Abdul.Sattar@cardiff.gov.uk
Cynghorydd Peter Wong, Gwansamaeth i Aelodau, Ystafell 286 Neuadd y sir, Glanfa I werydd, Caerdydd, CF10 4UW, 02920 872020, 07779 975639, Peter.Wong@caerdydd.gov.uk